BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hipc.go.tz
Simu: 0734005777 Barua Pepe:hlpc@afya

T $.9 JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
N | WIZARA YA AFYA
e kg

TAARIFA KWA UMMA
Kuhamia Mtumba

Baraza la wataalam wa maabara lipenda kuutaarifu umma kuwa kuanzia tarehe
31.07.2025 Saa 9:30 alasiri limehama rasmi katika ofisi zilizoko chuo kikuu cha
Dodoma, hivyo shughuli zote za Baraza ikiwa ni pamoja na ugawaji wa vyeti vya
usajili zitakuwa zinafanyika katika ofisi za Baraza zilizopo Jengo la Wizara ya
Afya-Mtumba (Mji wa Serikali/Mji wa Mgufuli)

Yeyote anayehitaji huduma kutoka Baraza la Wataalam wa Maabara itampasa kufika
ofisi za Baraza zilizopo Wizara ya Mji wa Serikali Mtumba. Wataalam wa maabara
wanakumbushwa kutumia njia za mawasiliano Baraza zilizopo ili kurahisisha
huduma.

Ofisi ya Msaijili inawatakia utekelezaji mwema

Imetolewa na::

Ofisi ya Msajili.

Baraza la Wataalam wa Maabara
30.07.2025



